Labarai
-
Ƙimar aikace-aikacen bel ɗin jan hankali na janareta na mota mai hanya ɗaya
Abubuwan da ke haifar da juzu'i na madaidaicin hanya ɗaya: Tsarin watsa wutar lantarki na gargajiya yana motsa bel: watsa wutar lantarki tsakanin injin da janareta ana kammala ta bel da sauran abubuwan haɗin gwiwa.Ƙananan canje-canjen gudu a gefe ɗaya na injin na iya haifar da rashin kwanciyar bel, zamewa, hayaniya ...Kara karantawa -
Menene fa'idodin shigar da abin wuyan hannu ɗaya?
Jigon bel ɗin mai hanya ɗaya na janareta ya ƙunshi zobe na waje wanda ya yi daidai da siffar giciye na bel ɗin bel da yawa, ƙungiyar kama da ta ƙunshi zoben ciki mai hatimi, zobe na waje da abin nadi na allura biyu, shaft. hannun riga da zoben rufewa biyu.A cikin ko...Kara karantawa -
Mene ne janareta mai ɗaukar hoto ɗaya
"OAP" gajere ne na jan hankali na hanya guda Unidirectional alternator pulley kuma ana kiransa alternator overrunning pulley, wanda ake kira overrunning alternator pulley a turance Wanda akafi sani da bel ɗin janareta, a zahiri, yana nufin bel ɗin bel na hanya ɗaya. ...Kara karantawa